วันที่ 15 พฤษภาคม 2566 กองสวัสดิการสังคม อบต.โนนหอม จัดให้ มีกิจกรรมโครงการสัตว์ปลอดโรคคนปลอดภัยจากโรคพิษสุนัขบ้าประจำปีงบประมาณ 2566 ณ วัดบ้านโนนหอม ม.2 ได้รับเกียรติจากท่านนายกองค์การบริหารส่วนตำบลโนนหอม ท่านทองหลาย พรมพิลาด เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการ และคณะผู้บริหารสมาชิก อบต. ฝ่ายปกครองตำบลโนนหอม เจ้าหน้าที่ อบต.โนนหอม ร่วมในพิธีเปิดโครงการฯ ในครั้งนี้
![](https://nonhom.go.th/wp-content/uploads/2023/05/โรคพิษสุนัขบ้าประจำปีงบประมาณ-2566-1024x1024.png)
ภาพกิจกรรม
จำนวนผู้เข้าชม : 204